Amfanin sigari na lantarki da ake iya zubarwa:
1. Sauƙin ɗauka: Sigari na lantarki da za a iya zubarwa baya buƙatar maye gurbinsu da harsashi, kuma baya buƙatar caji. Masu amfani kawai suna buƙatar ɗaukar sigari na lantarki da za'a iya zubarwa kawai don fita, kuma babu buƙatar ɗaukar ƙarin na'urorin haɗi kamar caja.
2. Ƙarin kwanciyar hankali: Saboda sigari na lantarki da za a iya zubar da shi ya ɗauki tsarin da aka rufe gaba ɗaya, babu hanyar haɗin aiki kamar caji, maye gurbin harsashi, da cika mai, wanda ke rage yiwuwar gazawa. Matsaloli irin su zubewar mai an warware su daidai a cikin sigari na lantarki da za a iya zubar da su.
3. Ƙarin e-ruwa: Ƙarfin e-liquid na sigari na lantarki da za a iya zubar da shi zai iya kaiwa fiye da sau 5-8 fiye da na sigari na lantarki mai caji, kuma rayuwar sabis na sigari na lantarki mai yuwuwa ya fi tsayi.
4. Batir mai ƙarfi: Don sigari na lantarki na yau da kullun, kowane harsashi yana buƙatar caji aƙalla sau ɗaya, kuma ƙarfin batirin ya yi ƙasa sosai, wanda yayi daidai da caji sau ɗaya kowace sigari 5-8. Bugu da ƙari, idan ba a yi amfani da sigari mai cajin lantarki ba, ba za a iya amfani da sigari na lantarki a cikin kimanin watanni 2 ba. Sabanin haka, batir taba sigari da za'a iya zubarwa suna da ƙarfi kuma suna iya tallafawa fiye da sigari 40 na yau da kullun. Haka kuma, idan sigar lantarki da za a iya zubar da ita ba ta aiki, amfani da batirin sigari na lantarki ba zai yi tasiri a cikin shekara 1 ba, kuma batirin ba zai shafe sama da 10% cikin shekaru 2 ba.
Ƙwarewar amfani da taba sigari mai zubarwa
1. Lokacin amfani da shi, a kiyaye kar a tsotse sosai. Idan tsotson ya yi ƙarfi sosai, ba zai fitar da hayaƙi ba. Domin lokacin da tsotson ya yi ƙarfi sosai, za a tsotse ruwan e-ruwa kai tsaye cikin bakinka ba tare da atomizer ɗin ya lalata shi ba. Don haka idan kuna shan taba da sauƙi, za ku ƙara shan taba.
2. Lokacin shan taba, da fatan za a kula da kula da matsakaicin ƙarfi kuma ku shaka na dogon lokaci, saboda hayaƙin a cikin harsashi na iya zama cikakke ta atomatik atomizer, don haka yana haifar da ƙarin hayaki.
3. Kula da kusurwar amfani. Rike mariƙin taba sama kuma sandar sigari ta karkata zuwa ƙasa. Idan mariƙin taba yana ƙasa kuma sandar sigari yana sama lokacin shan taba, e-ruwa zai gudana cikin bakinka saboda tasirin nauyi, wanda zai shafi ƙwarewar amfani.
4. Idan ka shaka e-ruwa a cikin bakinka da gangan, da fatan za a shafa e-ruwa da ya wuce gona da iri daga cikin mariƙin taba da atomizer kafin amfani.
5. Wajibi ne a kiyaye baturin tare da isasshen iko. Rashin isasshen ƙarfi kuma zai sa ruwan hayaƙi ya shaka cikin baki ba tare da an lalata shi ba.
Lokacin aikawa: Oktoba-09-2022